![ฟ้าจรัส ส.เดชะพันธ์ VS ขุนไกล สบู่สมุนไพรกานพลู “Fairtex Fight มวยมันพันธุ์ EXTREME” (18 พ.ค.67)](https://backend.teroasia.com/uploads/pic_news/big_1715933900664712cc13e75.jpg)
"ฟ้าจรัส ส.เดชะพันธ์" มวยเข่าดุ พร้อมซัดเดือด "ขุนไกล สบู่สมุนไพรกานพลู มวยแข้งโหด เจอกันในการแข่งขันประเภทมวยไทย พิกัดชก 53.55 กก. ใครจะผ่านเข้าสู้รอบชิงชนะเลิศมาลุ้นกัน
สามารถติดตามชมรายการ Fairtex Fight มวยมันพันธุ์ EXTREME ได้ทุกวันเสาร์ เวลา 10.00 น.-12.00 น. ทางช่อง 7HD กด 35
ชมผ่าน YouTube ได้ที่ https://youtu.be/N0ge5zGyDE0
ขุนไกล สบู่สมุนไพรกานพลู
ฟ้าจรัส สเดชะพันธ์
แฟร์เท็กซ์ไฟต์ มวยมันพันธุ์เอ็กซ์ตรีม
มวยช่อง7
Fairtex Fight มวยมันพันธุ์ EXTREME
FAIRTEX FIGHT
Fairtex Fight X ไทวัสดุ 4 Champions Tournamen