เดือดต่อเนื่องคู่ที่ 2 "จักรนารายณ์ ลูกเมืองเพชร" นักชกแข้งไฟเจ้าถิ่น ปะทะ นักมวยฝีมือดีจากเมียนมาร์ "เตง อู จอ" พิกัด 61 กก.
จักรนารายณ์ ใส่เต็ม 100 แต่ฝั่ง เตง อู จอ ยังกั๊กดูเชิง ปล่อยอีกฝ่ายโชว์อาวุธก่อนในยกแรก ก่อนงัดอาวุธเด็ดเดินถล่มในยกที่ 2 ฝั่ง จักรนารายณ์ ไม่ปล่อยให้ลูบคม แก้เกมทัน เตง อู จอ จัดแข้งซ้าย จักรนารายณ์ สวนแข้งขวา ประสานเข้าอย่างจัง ทีเด็ดของ จักรนารายณ์ ทำอีกฝ่ายเริ่มหงอย ปล่อยจักรนารายณ์ เดินถล่มอยู่ฝ่ายเดียวจนจบเกม จักรนารายณ์ ลูกเมืองเพชร" เอาชนะไปได้อย่างสุดมัน
สามารถติดตามชมรายการ Fairtex Fight มวยมันพันธุ์ EXTREME ได้ทุกวันเสาร์ เวลา 10.00 น.-12.00 น. ทางช่อง 7HD กด 35
ชมผ่าน YouTube ได้ที่ https://youtu.be/1ApfQ7pi8Yg
จักรนารายณ์ ลูกเมืองเพชร
เตง อู จอ
แฟร์เท็กซ์ไฟต์ มวยมันพันธุ์เอ็กซ์ตรีม
Fairtex Fight มวยมันพันธุ์ EXTREME
FAIRTEX FIGHT
มวยช่อง7